8XBET

8XBET

  • UEFA European
  • 20:00 - 22/06
    Georgia
    vs
    Czech Republic
  • 22:59 - 22/06
    Turkey
    vs
    Portugal
  • 02:00 - 23/06
    Belgium
    vs
    Romania
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 23/06
    FC Cincinnati
    vs
    New England Revolution
  • 06:30 - 23/06
    Columbus Crew
    vs
    FC Kansas City
  • 06:30 - 23/06
    DC United
    vs
    Houston Dynamo
  • 06:30 - 23/06
    Orlando City
    vs
    Chicago Fire
  • 06:30 - 23/06
    Philadelphia Union
    vs
    Charlotte FC
  • 06:30 - 23/06
    New York Red Bulls
    vs
    Toronto FC
  • J1 League
  • 13:00 - 22/06
    Machida Zelvia
    vs
    Avispa Fukuoka
  • 16:00 - 22/06
    Albirex Niigata
    vs
    Kawasaki Frontale
  • 16:00 - 22/06
    Tokyo Verdy
    vs
    Nagoya Grampus
  • 16:30 - 22/06
    Gamba Osaka
    vs
    Vissel Kobe
  • 16:30 - 22/06
    Jubilo Iwata
    vs
    Cerezo Osaka
  • 17:00 - 22/06
    Kashiwa Reysol
    vs
    Hiroshima Sanfrecce
  • 17:00 - 22/06
    Sagan Tosu
    vs
    Kyoto Sanga
  • 17:00 - 22/06
    Shonan Bellmare
    vs
    FC Tokyo
  • 17:00 - 22/06
    Urawa Red Diamonds
    vs
    Kashima Antlers
  • K League 1
  • 16:00 - 22/06
    Daegu FC
    vs
    Jeonbuk Hyundai Motors
  • 17:00 - 22/06
    Daejeon Citizen
    vs
    Gwangju Football Club
  • 17:00 - 22/06
    Gangwon FC
    vs
    Gimcheon Sangmu FC
  • 18:00 - 22/06
    FC Seoul
    vs
    Suwon FC
  • VĐQG Brazil
  • 02:00 - 23/06
    Criciuma
    vs
    Botafogo RJ
  • 03:30 - 23/06
    Gremio (RS)
    vs
    Internacional RS
  • 04:30 - 23/06
    Cuiaba
    vs
    Atletico Clube Goianiense
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:59 - 22/06
    Talaea EI-Gaish
    vs
    Smouha SC
  • 22:59 - 22/06
    Enppi
    vs
    El Gounah
  • VIC Premier League
  • 13:00 - 22/06
    Heidelberg United
    vs
    Port Melbourne
  • 16:00 - 22/06
    Dandenong Thunder
    vs
    Dandenong City SC
  • South Australian Premier
  • 13:00 - 22/06
    Adelaide Vipers
    vs
    Adelaide Blue Eagles
  • Australia Northern NSW League
  • 13:00 - 22/06
    Lake Macquarie
    vs
    New Lambton FC
  • 14:00 - 22/06
    Valentine
    vs
    Cooks Hill United
  • Australia Queensland Women
  • 13:00 - 22/06
    Robina City FC (W)
    vs
    Capalaba (W)
  • 14:15 - 22/06
    Logan Lightning (W)
    vs
    North Lakes United (W)
  • 16:00 - 22/06
    Queensland Lions(W)
    vs
    Brisbane City (W)
  • 16:00 - 22/06
    Moreton City Excelsior (W)
    vs
    Broadbeach United SC (W)
  • Japan Regional League
  • 13:00 - 22/06
    Kaiho Bank
    vs
    Nobeoka Agata
  • 14:00 - 22/06
    Toho Titanium
    vs
    VONDS Ichihara
  • 16:30 - 22/06
    Bundey thuns kakogawa
    vs
    FC AWJ
  • Australia NPL Queensland U23
  • 13:00 - 22/06
    Capalaba Bulldogs U23
    vs
    Mitchelton U23
  • 13:45 - 22/06
    Eastern Suburbs U23(AUS)
    vs
    Moreton City Excelsior B U23
  • 16:15 - 22/06
    Peninsula Power U23
    vs
    Rochedale Rovers U23
  • Australia NSW Womens League
  • 13:00 - 22/06
    Charlestown Azzuri (W)
    vs
    Maitland FC (W)
  • 13:00 - 22/06
    New Lambton FC (W)
    vs
    Broadmeadow Magic (W)
  • 16:00 - 22/06
    Adamstown Rosebud (W)
    vs
    Newcastle Olympic FC (W)
  • Australia Queensland Premier League 3
  • 13:00 - 22/06
    Tweed United
    vs
    Runaway Bay Green
  • FFSA SLR
  • 13:15 - 22/06
    Adelaide Olympic Reserve
    vs
    Modbury Jets Reserves
  • Australia NSW Super League
  • 13:30 - 22/06
    Northern Tigers
    vs
    Dulwich Hill SC
  • 16:00 - 22/06
    Bonnyrigg White Eagles
    vs
    Dunbar Rovers FC
  • 16:00 - 22/06
    Rydalmere Lions FC
    vs
    University NSW
  • 16:00 - 22/06
    Inter Lions
    vs
    Hake Ya Dong in Sydney City
  • 16:00 - 22/06
    Macarthur Rams
    vs
    SD Raiders FC
  • TAS Premier League
  • 13:30 - 22/06
    Devonport City
    vs
    Riverside Olympic
  • 13:30 - 22/06
    LAN Thurston
    vs
    Hobart Zebras
  • 13:45 - 22/06
    Launceston City
    vs
    Kingborough Lions
  • Australia Darwin Premier
  • 13:30 - 22/06
    Garuda FC
    vs
    Hellenic AC
  • 17:30 - 22/06
    Port Darwin FC
    vs
    Casuarina FC
  • Australia NPL Victoria U23
  • 13:30 - 22/06
    Dandenong Thunder U23
    vs
    Dandenong City U23
  • 15:15 - 22/06
    Heidelberg United U23
    vs
    Port Melbourne U23
  • QLD Premier League
  • 13:45 - 22/06
    Queensland Lions SC
    vs
    Sunshine Coast Wanderers FC
  • 14:00 - 22/06
    Peninsula Power
    vs
    Rochedale Rovers
  • 15:00 - 22/06
    Redlands United FC
    vs
    Brisbane City
  • 15:15 - 22/06
    Wynnum Wolves
    vs
    Brisbane Roar (Youth)
  • NSW Premier League
  • 14:00 - 22/06
    Sydney Olympic
    vs
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
  • 16:00 - 22/06
    Hills Brumbies
    vs
    Wollongong Wolves
  • 16:00 - 22/06
    Marconi Stallions
    vs
    Sutherland Sharks
  • 16:15 - 22/06
    St George City FA
    vs
    Spirit FC
  • Korea League 4
  • 14:00 - 22/06
    Jeonbuk Hyundai Motors II
    vs
    Jungnang Chorus Mustang FC
  • 14:00 - 22/06
    Jinju Citizen
    vs
    Namyangju FC
  • 17:00 - 22/06
    Pyeongchang FC
    vs
    Sejong Vanesse FC
  • National Western Australia
  • 14:00 - 22/06
    Armadale SC
    vs
    Fremantle City
  • 14:00 - 22/06
    Balcatta FC
    vs
    Perth RedStar
  • 14:00 - 22/06
    Floreat Athena
    vs
    Perth Glory (Youth)
  • 14:00 - 22/06
    Olympic Kingsway SC
    vs
    Bayswater City
  • 14:00 - 22/06
    Western Knights
    vs
    Inglewood United
  • 16:00 - 22/06
    Stirling Macedonia
    vs
    Perth SC
  • Japan Women Football League 2
  • 14:00 - 22/06
    Veertien Mie (W)
    vs
    Okayama Yunogo Belle (W)
  • Australia New South Wales League 2
  • 14:00 - 22/06
    Central Coast United FC
    vs
    Western Rage
  • 14:00 - 22/06
    Fraser Park FC
    vs
    Mounties Wanderers
  • 14:00 - 22/06
    Gladesville Ryde Magic
    vs
    Hearst Neville
  • 16:00 - 22/06
    Camden Tigers SC
    vs
    Bankstown United FC
  • 16:00 - 22/06
    Inner West Hawks
    vs
    Hawkesbury City SC
  • Philippines UFL
  • 14:00 - 22/06
    Kaya FC
    vs
    Philippine Army
  • 14:00 - 22/06
    Philippine Air Force
    vs
    Manila Digger FC
  • 16:45 - 22/06
    FC Meralco Manila
    vs
    Stallions FC
  • 19:00 - 22/06
    United City FC
    vs
    Mendiola FC
  • National Primera Australia
  • 14:00 - 22/06
    Mandurah City
    vs
    Dianella White Eagles
  • 14:00 - 22/06
    Subiaco AFC
    vs
    Willip
  • 14:00 - 22/06
    Kingsley Westside
    vs
    Murdoch Uni Melville
  • 14:00 - 22/06
    Rocking ham City
    vs
    Cockburn City
  • Northern NSW U20 League
  • 14:00 - 22/06
    St George City FA U20
    vs
    NWS Spirit FC U20
  • 14:00 - 22/06
    Marconi Stallions U20
    vs
    Sutherland Sharks U20
  • 14:00 - 22/06
    Hills Brumbies U20
    vs
    Wollongong Wolves U20
  • 14:00 - 22/06
    Macarthur Rams U20
    vs
    SD Raiders U20
  • 14:00 - 22/06
    Bonnyrigg White Eagles U20
    vs
    Dunbar Rovers FC U20
  • 14:00 - 22/06
    Rydalmere Lions FCU20
    vs
    UNSW FC U20
  • 14:00 - 22/06
    Inter Lions U20
    vs
    Hakoah Sydney City East U20
  • 15:30 - 22/06
    Northern Tigers U20
    vs
    Dulwich Hill U20
  • Australia U20
  • 14:00 - 22/06
    Stirling Macedonia U20
    vs
    Pires U20
  • OFC Nations Cup
  • 14:00 - 22/06
    Fiji
    vs
    Tahiti
  • FFSA Premier League
  • 14:30 - 22/06
    Adelaide Comets FC
    vs
    White City Woodville
  • 14:30 - 22/06
    Adelaide City FC
    vs
    Adelaide Raiders SC
  • 14:30 - 22/06
    Metrostars SC
    vs
    Adelaide United FC (Youth)
  • 15:30 - 22/06
    Adelaide Olympic
    vs
    Modbury Jets
  • VĐQG Nữ Đài Loan
  • 14:30 - 22/06
    Hualien (W)
    vs
    Inter Taoyuan FC (W)
  • 15:00 - 22/06
    Hang Yuan FC (W)
    vs
    Taipei Xiongzan (W)
  • 17:30 - 22/06
    Kaohsiung Sunny Bank (W)
    vs
    Taichung Blue Whale (W)
  • J2 League
  • 15:00 - 22/06
    Montedio Yamagata
    vs
    Vegalta Sendai
  • 16:00 - 22/06
    Ventforet Kofu
    vs
    Ehime FC
  • 16:00 - 22/06
    Yokohama FC
    vs
    Roasso Kumamoto
  • 17:00 - 22/06
    Kagoshima United
    vs
    Oita Trinita
  • 17:00 - 22/06
    Fagiano Okayama
    vs
    Thespa Kusatsu
  • 17:00 - 22/06
    Renofa Yamaguchi
    vs
    Iwaki FC
  • 17:00 - 22/06
    Tochigi SC
    vs
    JEF United Ichihara Chiba
  • 17:00 - 22/06
    V-Varen Nagasaki
    vs
    Fujieda MYFC
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 22/06
    Shanghai Port B
    vs
    Guangxi Lanhang
  • 16:00 - 22/06
    Jiangxi Dark Horse Junior
    vs
    Quanzhou Yassin
  • 18:00 - 22/06
    Dalian Kun City
    vs
    Bei Li Gong
  • JFL
  • 15:00 - 22/06
    Tochigi City
    vs
    Sony Sendai
  • Giao Hữu CLB
  • 15:00 - 22/06
    Paksi SE Honlapja
    vs
    Budaorsi SC
  • 15:00 - 22/06
    Dinamo Bucuresti
    vs
    FC Unirea 2004 Slobozia
  • 15:00 - 22/06
    CSKA Sofia
    vs
    Belasitsa Petrich
  • 15:00 - 22/06
    PFK Montana
    vs
    CSKA 1948 Sofia II
  • 15:30 - 22/06
    FK Pohronie
    vs
    Dukla Banska Bystrica
  • 15:30 - 22/06
    FK Spartak Zlatibor Voda
    vs
    Tekstilac
  • 15:30 - 22/06
    Teplice
    vs
    Viktoria Zizkov
  • 15:30 - 22/06
    Humenne
    vs
    FK Kosice
  • 15:30 - 22/06
    FC Viktoria Plzen
    vs
    SK Petrin Plzen
  • 15:30 - 22/06
    Lisen
    vs
    Tescoma Zlin
  • 16:00 - 22/06
    STK Samorin
    vs
    Zlate Moravce
  • 16:00 - 22/06
    Botev Plovdiv
    vs
    Beroe Stara Zagora
  • 16:00 - 22/06
    Vysocina jihlava
    vs
    Chrudim
  • 16:00 - 22/06
    Slovan Liberec
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • 16:00 - 22/06
    Sigma Olomouc B
    vs
    Opava
  • 16:00 - 22/06
    FC Zurich
    vs
    FC Wil 1900
  • 16:00 - 22/06
    Dukla Prague
    vs
    FK MAS Taborsko
  • 16:00 - 22/06
    Aarhus AGF
    vs
    Brabrand
  • 16:00 - 22/06
    Polonia Bytom
    vs
    Piast Gliwice
  • 16:00 - 22/06
    Nyiregyhaza
    vs
    Cigand SE
  • 16:30 - 22/06
    Ruch Chorzow
    vs
    Puszcza Niepolomice
  • 16:30 - 22/06
    SV Heimstetten
    vs
    VFB Hallbergmoos
  • 17:00 - 22/06
    Widzew lodz
    vs
    GKS Katowice
  • 17:00 - 22/06
    ATSV Erlangen
    vs
    Greuther Furth (Youth)
  • 17:00 - 22/06
    Chojniczanka Chojnice
    vs
    Kotwica Kolobrzeg
  • 18:00 - 22/06
    Kreuzlingen
    vs
    St. Gallen
  • 19:00 - 22/06
    Vaduz
    vs
    Kriens
  • 19:00 - 22/06
    Sportfreunde Seligenstadt
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 19:00 - 22/06
    TuS Blau-Weiss Lohne
    vs
    SSV Vorsfelde
  • 19:00 - 22/06
    Korona Kielce
    vs
    Motor Lublin
  • 19:00 - 22/06
    DJK Dilkrath
    vs
    Monchengladbach AM.
  • 19:45 - 22/06
    Caernarfon
    vs
    Connahs Quay Nomads FC
  • 20:00 - 22/06
    SV Meppen
    vs
    Schalke 04 (Youth)
  • 20:00 - 22/06
    VfB Frohnhausen
    vs
    TSV Steinbach Haiger
  • 20:00 - 22/06
    Stranraer
    vs
    Larne FC
  • 20:00 - 22/06
    Linfield (W)
    vs
    Wexford Youths (W)
  • 20:00 - 22/06
    Rothenstein
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 20:00 - 22/06
    Brechin City
    vs
    Dundee United
  • 20:30 - 22/06
    Mold Alexandra
    vs
    Conwy Utd
  • 21:00 - 22/06
    Abbey Vale FC
    vs
    Queen of South
  • 21:00 - 22/06
    DJK Ammerthal
    vs
    DJK Vilzing
  • 21:00 - 22/06
    FC Suderelbe
    vs
    St Pauli II
  • 21:00 - 22/06
    Livingston
    vs
    Alloa Athletic
  • 21:00 - 22/06
    FC Nenzing
    vs
    Rheindorf Altach
  • 21:00 - 22/06
    Lausanne Sports
    vs
    Stade Ouchy
  • 21:00 - 22/06
    Crusaders
    vs
    Derry City
  • 22:00 - 22/06
    Pirin Blagoevgrad
    vs
    FK Levski Krumovgrad
  • 22:00 - 22/06
    Septemvri Sofia
    vs
    Strumska Slava
  • 22:00 - 22/06
    OFK Beograd
    vs
    Decic Tuzi
  • 22:00 - 22/06
    Ferencvarosi TC
    vs
    NK Nafta
  • 22:00 - 22/06
    Maribor
    vs
    Spartak Trnava
  • 22:00 - 22/06
    MFK Ruzomberok
    vs
    Domzale
  • 22:00 - 22/06
    FC Dobrudzha
    vs
    Spartak Varna
  • 22:00 - 22/06
    Oudenaarde
    vs
    FCV Dender EH
  • 22:00 - 22/06
    SV Donau
    vs
    First Wien 1894
  • 22:00 - 22/06
    FK Tikves Kavadarci
    vs
    KF Ballkani
  • 22:30 - 22/06
    Levski Sofia
    vs
    Spartak Pleven
  • 22:59 - 22/06
    Alemannia Haibach
    vs
    Viktoria Aschaffenburg
  • 22:59 - 22/06
    FC Deisenhofen
    vs
    TSV 1860 Rosenheim
  • 22:59 - 22/06
    FK Spartak Zlatibor Voda
    vs
    Vojvodina Novi Sad
  • 22:59 - 22/06
    RKVV STEVO
    vs
    FC Twente Enschede
  • 22:59 - 22/06
    NK Primorje
    vs
    FC Koper
  • AFF U-16 Youth Championship
  • 15:00 - 22/06
    Vietnam U16
    vs
    Brunei Darussalam(U16)
  • 19:30 - 22/06
    Myanmar U16
    vs
    Cambodia U16
  • Australian cloth
  • 15:00 - 22/06
    Redcliffe PCYC
    vs
    University of Queensland
  • 15:00 - 22/06
    Centenary Stormers
    vs
    Virginia United
  • 15:00 - 22/06
    Mount Gravatt Hawks
    vs
    Newmarket SFC
  • 15:00 - 22/06
    North Brisbane
    vs
    Acacia Ridge
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 15:00 - 22/06
    Zvezda 2005 (W)
    vs
    Krylya Sovetov Samara (W)
  • 20:00 - 22/06
    FK Ryazan (W)
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk (W)
  • Australia Queensland Premier 2
  • 15:00 - 22/06
    Taringa Rovers
    vs
    Maroochydore Swans FC
  • 15:00 - 22/06
    North Lakes United
    vs
    Samford Ranges
  • 17:00 - 22/06
    Grange Thistle SC
    vs
    North Star
  • Australia Queensland Leagues
  • 15:15 - 22/06
    Capalaba Bulldogs
    vs
    Mitchelton FC
  • 16:00 - 22/06
    Eastern Suburbs Brisbane
    vs
    Moreton City II
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 15:15 - 22/06
    Khoromkhon Club
    vs
    SP Falcons
  • 18:15 - 22/06
    Deren FC
    vs
    FC Ulaanbaatar
  • K3 LEAGUE
  • 15:30 - 22/06
    Gyeongju KHNP
    vs
    Daejeon Korail
  • 17:00 - 22/06
    Mokpo City
    vs
    Yangpyeong
  • 17:00 - 22/06
    Ulsan Citizens
    vs
    Pocheon FC
  • 17:00 - 22/06
    Yeoju Sejong
    vs
    Daegu FC II
  • J3 League
  • 16:00 - 22/06
    Grulla Morioka
    vs
    Imabari FC
  • 16:00 - 22/06
    AC Nagano Parceiro
    vs
    Kataller Toyama
  • 16:00 - 22/06
    SC Sagamihara
    vs
    Matsumoto Yamaga FC
  • 17:00 - 22/06
    Gainare Tottori
    vs
    FC Gifu
  • 17:00 - 22/06
    Omiya Ardija
    vs
    FC Ryukyu
  • 17:00 - 22/06
    Miyazaki
    vs
    Kamatamare Sanuki
  • Japan League Women
  • 16:00 - 22/06
    Orca Kamogawa FC (W)
    vs
    Nittaidai University (W)
  • Poland III Liga
  • 16:00 - 22/06
    Polonia Chodziez
    vs
    LKS Goluchow
  • 20:00 - 22/06
    Gedania Gdansk II
    vs
    Radunia Stezyca II
  • 20:00 - 22/06
    Powisle Dzierzgon
    vs
    Pogon Lebork
  • 20:00 - 22/06
    Orzel Ryczow
    vs
    BKS Bochnia
  • 20:00 - 22/06
    Jaguar Gdansk
    vs
    Start Miastko
  • 21:00 - 22/06
    Tarnovia Tarnowo Podgorne
    vs
    Jarota Jarocin
  • 21:00 - 22/06
    MKS Huragan Pobiedziska
    vs
    Victoria Wrzesnia
  • 22:00 - 22/06
    Wisla Plock U19
    vs
    MKS Piaseczno
  • 22:00 - 22/06
    KS Raszyn
    vs
    Ursus Warszawa
  • 22:00 - 22/06
    Zabkovia Zabki
    vs
    KTS Weszlo
  • 22:00 - 22/06
    KS Mszczonowianka
    vs
    Blonianka Blonie
  • 22:59 - 22/06
    LKS Jawiszowice
    vs
    Niwa Nowa Wies
  • Myanmar U20 League
  • 16:00 - 22/06
    Dagon Star United U20
    vs
    Ispe FC U20
  • 16:00 - 22/06
    Thitsar Arman FC U20
    vs
    Shan Utd U20
  • 16:00 - 22/06
    Yadanarbon FC U20
    vs
    Rakhine United U20
  • Lithuania II Lyga
  • 16:00 - 22/06
    FM Fortuna
    vs
    FK Viltis Vilnius
  • 17:00 - 22/06
    Niesky
    vs
    DFK Dainava Alytus B
  • 18:00 - 22/06
    FM Klaipedos
    vs
    FK Zalgiris Vilnius B
  • Thailand League Women
  • 16:00 - 22/06
    Chonburi Sports School (W)
    vs
    BG College of Asian Scholars (W)
  • VĐQG Malaysia
  • 16:30 - 22/06
    Johor Darul Takzim
    vs
    Pahang
  • 19:15 - 22/06
    Kuching FA
    vs
    Terengganu
  • 20:00 - 22/06
    Penang
    vs
    Kedah
  • VĐQG Singapore
  • 17:00 - 22/06
    Young Lions
    vs
    Tanjong Pagar Utd
  • 19:15 - 22/06
    DPMM FC
    vs
    Geylang United FC
  • K League 2
  • 17:00 - 22/06
    Chungnam Asan
    vs
    Gyeongnam FC
  • 17:30 - 22/06
    FC Anyang
    vs
    Seoul E-Land FC
  • 17:30 - 22/06
    Suwon Samsung Bluewings
    vs
    Seongnam FC
  • FNL 2
  • 17:00 - 22/06
    Dinamo Barnaul
    vs
    FC Lada Togliatti
  • 19:00 - 22/06
    Nosta Novotroitsk
    vs
    FK Volna Nizhegorodskaya
  • 20:00 - 22/06
    Amkar Perm
    vs
    Akron Togliatti B
  • 22:00 - 22/06
    FC Nizhny Novgorod II
    vs
    FK Orenburg-2
  • 22:00 - 22/06
    Rubin Kazan B
    vs
    Dynamo Kirov
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 17:00 - 22/06
    Tsirang FC
    vs
    Thimphu City
  • Uzbekistan Pro League
  • 17:00 - 22/06
    Fergana University
    vs
    FC Bunyodkor II Chrichik
  • Chinese FA Cup
  • 17:30 - 22/06
    Jiangxi Liansheng FC
    vs
    Zhejiang Greentown
  • 18:30 - 22/06
    Qingdao Red Lions
    vs
    Shenzhen Xinpengcheng
  • 18:30 - 22/06
    Shijiazhuang Kungfu
    vs
    Qingdao Youth Island
  • 18:30 - 22/06
    Suzhou Dongwu
    vs
    Beijing Guoan
  • 18:30 - 22/06
    Chongqing Tonglianglong
    vs
    Shandong Taishan
  • Norway Division 4
  • 17:30 - 22/06
    Rana FK
    vs
    Surnadal
  • 18:00 - 22/06
    Sprint-Jeloy
    vs
    Ulfstind
  • 18:00 - 22/06
    SK Trygg Lade
    vs
    Lillestrom B
  • 19:00 - 22/06
    Sandefjord B
    vs
    Pors Grenland
  • 19:00 - 22/06
    Bjarg
    vs
    Fana
  • 19:00 - 22/06
    Hou Ge Xinte B team
    vs
    Stord IL
  • 19:00 - 22/06
    Asker
    vs
    Flint
  • 19:00 - 22/06
    Gamle Oslo
    vs
    Sparta Sarpsborg B
  • 19:00 - 22/06
    Gjelleraasen IL
    vs
    Bjorkelangen
  • 20:00 - 22/06
    Nordstrand
    vs
    Askollen
  • 20:00 - 22/06
    Ready
    vs
    Spjelkavik
  • 20:00 - 22/06
    Funnefoss/Vormsund
    vs
    Lorenskog
  • 20:00 - 22/06
    Verdal
    vs
    Orkla
  • 20:00 - 22/06
    Askoy FK
    vs
    Floro
  • 20:00 - 22/06
    Frigg
    vs
    KFUM 2
  • 20:00 - 22/06
    Sandvikens
    vs
    Loddefjord
  • 20:00 - 22/06
    Forde
    vs
    Ardal
  • 20:00 - 22/06
    Vigor
    vs
    Madla IL
  • 20:00 - 22/06
    Odd Grenland 2
    vs
    Vindbjart
  • 21:00 - 22/06
    Mandalskameratene
    vs
    Fram Larvik
  • 21:15 - 22/06
    IL Hodd B
    vs
    Skedsmo
  • 22:00 - 22/06
    HamKam B
    vs
    Honefoss BK
  • 23:15 - 22/06
    Fyllingsdalen
    vs
    Harstad
  • Women Norwegian Toppserien
  • 17:45 - 22/06
    Rosenborg BK (W)
    vs
    Valerenga (W)
  • 18:00 - 22/06
    SK Brann (W)
    vs
    Arna Bjornar (W)
  • 18:00 - 22/06
    Lyn (W)
    vs
    Aasane (W)
  • 18:00 - 22/06
    Roa (W)
    vs
    Kolbotn (W)
  • 18:00 - 22/06
    Stabaek (W)
    vs
    LSK Kvinner (W)
  • Norwegian Junior U19
  • 18:00 - 22/06
    Valerenga U19
    vs
    Drobak/Frogn U19
  • VĐQG Latvia
  • 18:00 - 22/06
    Grobina
    vs
    Riga FC
  • Latvia Cup
  • 18:00 - 22/06
    Kekava
    vs
    JDFS Alberts
  • 21:00 - 22/06
    Parks Academy
    vs
    Beitar Riga Mariners
  • 22:00 - 22/06
    Marupe
    vs
    FK Smiltene BJSS
  • South Africa League Women
  • 18:00 - 22/06
    Lindelani FC (W)
    vs
    JVW FC (W)
  • 18:00 - 22/06
    Mamelodi Sundowns (W)
    vs
    University of Fort Hare (W)
  • 20:00 - 22/06
    Royal AM FC (W)
    vs
    Durban Ladies FC (W)
  • 20:00 - 22/06
    TUT FC (W)
    vs
    University of Pretoria (W)
  • 20:00 - 22/06
    Johannesburg Uni (W)
    vs
    City Lads FC (W)
  • Liga de Elite
  • 18:00 - 22/06
    CD Monte Carlo
    vs
    Macau University
  • 20:00 - 22/06
    Gala FC
    vs
    Sporting de Macau
  • Kenya Super League
  • 18:00 - 22/06
    Mara Sugar FC
    vs
    Mathare United
  • Ethiopia Premier League Women
  • 18:00 - 22/06
    Sidama Bunna (W)
    vs
    Bole Sub City (W)
  • 20:00 - 22/06
    Ethiopia Nigd Bank (W)
    vs
    Adama Ketema (W)
  • Norway 2.Liga
  • 18:30 - 22/06
    Stjordals Blink
    vs
    Skeid Oslo
  • 19:00 - 22/06
    Brann 2
    vs
    Notodden FK
  • 19:00 - 22/06
    Eidsvold Turn
    vs
    Strommen
  • 19:00 - 22/06
    Grorud
    vs
    Follo
  • 19:00 - 22/06
    Strindheim IL
    vs
    Kjelsas
  • 20:00 - 22/06
    Eik-Tonsberg
    vs
    FK Arendal
  • 20:30 - 22/06
    Tromsdalen
    vs
    Ullensaker/Kisa IL
  • Chinese Women’s Super League
  • 18:35 - 22/06
    Hainan Qiongzhong (W)
    vs
    Henan Wanxianshan (W)
  • 18:35 - 22/06
    ShanXi zhidan (W)
    vs
    Wuhan Jianghan (W)
  • 18:35 - 22/06
    Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
    vs
    Shanghai RCB (W)
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 19:00 - 22/06
    Coimbra EC U20
    vs
    Atletico Mineiro U20
  • 19:30 - 22/06
    Cruzeiro (Youth)
    vs
    Contagem U20
  • 01:00 - 23/06
    America MG (Youth)
    vs
    EC Futgol U20
  • Argentina Youth League
  • 19:00 - 22/06
    Barracas Central U20
    vs
    CA Tigre U20
  • 19:00 - 22/06
    Deportivo Riestra U20
    vs
    Defensa y Justicia U20
  • 19:00 - 22/06
    River Plate U20
    vs
    Banfield U20
  • 19:00 - 22/06
    Colon U20
    vs
    Deportivo Camioneros U20
  • 19:00 - 22/06
    CA Platense U20
    vs
    Instituto AC Cordoba U20
  • 19:00 - 22/06
    Lanus U20
    vs
    Argentinos Jrs U20
  • 19:00 - 22/06
    Gimnasia LP U20
    vs
    CA Huracan U20
  • 19:00 - 22/06
    Newells U20
    vs
    Independiente Rivadavia U20
  • 19:00 - 22/06
    Defensores Unidos U20
    vs
    Chacarita Juniors U20
  • 19:00 - 22/06
    Belgrano U20
    vs
    Boca Juniors U20
  • 19:00 - 22/06
    Velez Sarsfield U20
    vs
    Estudiantes La Plata U20
  • 19:00 - 22/06
    Godoy Cruz U20
    vs
    Sarmiento U20
  • 19:00 - 22/06
    Club Atlético Independiente U20
    vs
    Central Cordoba SdE U20
  • 19:00 - 22/06
    San Lorenzo U20
    vs
    Rosario Central U20
  • 19:00 - 22/06
    Union Santa Fe U20
    vs
    Racing Club U20
  • 19:00 - 22/06
    Atletico Tucuman U20
    vs
    CA Talleres de Cordoba U20
  • 19:00 - 22/06
    Nueva Chicago U20
    vs
    Defensores de Belgrano U20
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 19:30 - 22/06
    FC Khatlon
    vs
    Khosilot Parkhar
  • 19:30 - 22/06
    Pandjsher Rumi
    vs
    FK Eskhata
  • Brazil national youth (U20)
  • 19:30 - 22/06
    Ceara (Youth)
    vs
    AE Tiradentes U20
  • 19:30 - 22/06
    Santa Cruz CE U20
    vs
    CA Cearense U20
  • 20:00 - 22/06
    Madureira Youth
    vs
    Fluminense U20
  • 20:00 - 22/06
    Audax Rio/RJ U20
    vs
    CR Flamengo (RJ) U20
  • 20:00 - 22/06
    Atletico Paranaense (Youth)
    vs
    Parana Clube (Youth)
  • 20:30 - 22/06
    Avai (Youth)
    vs
    Nacao U20
  • 20:30 - 22/06
    Sociedade Acao U20
    vs
    Mixto MT Youth
  • 00:00 - 23/06
    Campo Grande CE U20
    vs
    Novo MS U20
  • 01:00 - 23/06
    Coritiba PR (Youth)
    vs
    Hope International U20
  • 01:00 - 23/06
    Patriotas PR Youth
    vs
    FC Cascavel PR U20
  • 02:00 - 23/06
    CD Sete de Setembro SC U20
    vs
    Dourados AC U20
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 20:00 - 22/06
    Naftan Novopolock
    vs
    Slavia Mozyr
  • 22:00 - 22/06
    FC Minsk
    vs
    Arsenal Dzyarzhynsk
  • 00:00 - 23/06
    BATE Borisov
    vs
    Dinamo Brest
  • VĐQG Uruguay
  • 20:00 - 22/06
    Cerro Montevideo
    vs
    Danubio FC
  • 22:30 - 22/06
    Deportivo Maldonado
    vs
    Centro Atletico Fenix
  • 01:00 - 23/06
    Racing Club Montevideo
    vs
    Defensor Sporting Montevideo
  • 04:00 - 23/06
    Club Atletico Progreso
    vs
    CA Penarol
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 20:00 - 22/06
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    vs
    Lokomotiv Astana
  • 20:00 - 22/06
    FC Zhetysu Taldykorgan
    vs
    Kaisar Kyzylorda
  • Hạng Nhất Belarus
  • 20:00 - 22/06
    Energetik-BGU Minsk
    vs
    Dnepr Rohachev
  • 20:00 - 22/06
    Lokomotiv Gomel
    vs
    Belarus U17
  • 21:00 - 22/06
    Ostrowitz
    vs
    Torpedo-2 Zhodino
  • 22:00 - 22/06
    Shakhter Soligorsk II
    vs
    FC Belshina Babruisk
  • 00:00 - 23/06
    Dinamo-2 Minsk
    vs
    Kommunalnik Slonim
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 22/06
    Arenel Movers
    vs
    Tron
  • 20:00 - 22/06
    Herentals FC
    vs
    Ngezi Platinum
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 22/06
    La Luz
    vs
    CSyD Cooper
  • 21:00 - 22/06
    CA Bella Vista
    vs
    Sportivo Bella Italia
  • 21:00 - 22/06
    Salus
    vs
    Parque de Plata
  • 00:30 - 23/06
    Durazno Capital
    vs
    Sportivo Huracan FC
  • 01:00 - 23/06
    Uruguay Montevideo
    vs
    Rentistas
  • 01:00 - 23/06
    Rocha
    vs
    Deportivo Colonia
  • 01:30 - 23/06
    IA Sud America
    vs
    Tacuarembo
  • 02:00 - 23/06
    Artigas
    vs
    Platense FC
  • 06:30 - 23/06
    Central Espanol
    vs
    Villa Espanola
  • Germany Oberliga NOFV
  • 20:00 - 22/06
    Oranienburger FC Eintracht
    vs
    SV Petershagen
  • 20:00 - 22/06
    SV Grun-Weiss Lubben
    vs
    SG Union Klosterfelde
  • 20:00 - 22/06
    TSG Einheit Bernau
    vs
    TuS Sachsenhausen
  • Norway Division 1 Women
  • 20:00 - 22/06
    Viking (W)
    vs
    Avaldsnes (W)
  • 22:59 - 22/06
    Fortuna Alesund (W)
    vs
    Tromso (W)
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 20:45 - 22/06
    Karbalaa
    vs
    Al Karkh
  • 21:00 - 22/06
    Al-Hudod
    vs
    AL Minaa
  • 23:30 - 22/06
    Baghdad
    vs
    AI Kahrabaa
  • 23:30 - 22/06
    Naft Al Junoob
    vs
    Al Qasim Sport Club
  • VĐQG Iceland
  • 21:00 - 22/06
    Vestri
    vs
    Valur Reykjavik
  • 00:00 - 23/06
    HK Kopavogs
    vs
    Stjarnan Gardabaer
  • 02:15 - 23/06
    Vikingur Reykjavik
    vs
    KR Reykjavik
  • VĐQG Lithuania
  • 21:00 - 22/06
    TransINVEST Vilnius
    vs
    Dziugas Telsiai
  • 22:59 - 22/06
    FK Panevezys
    vs
    DFK Dainava Alytus
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 22/06
    12 de Junio VH
    vs
    Deportivo Recoleta
  • 21:00 - 22/06
    Sol de America Pastoreo
    vs
    Deportivo Carapegua
  • Iceland 4 Deild
  • 21:00 - 22/06
    IBU Uppsveitir
    vs
    Hordhur
  • 22:59 - 22/06
    Afrika Reykjavik
    vs
    Stokkseyri
  • Iceland 3 Deild
  • 21:00 - 22/06
    KV Reykjavik
    vs
    Vaengir Jupiters
  • 01:15 - 23/06
    Magni
    vs
    FC Arbaer
  • Jordan League Women
  • 21:00 - 22/06
    Al Istiqlal (W)
    vs
    Al Naser (W)
  • Faroe Islands Division 1
  • 21:00 - 22/06
    B71 Sandur
    vs
    FC Hoyvik
  • 22:59 - 22/06
    HBTorshavn II
    vs
    B36 Torshavn II
  • Spain Regional League
  • 21:00 - 22/06
    CD Vera
    vs
    UD Playas de Sotavento
  • Iceland Women Division 1
  • 21:00 - 22/06
    IBV Vestmannaeyjar (W)
    vs
    UMF Selfoss (W)
  • Hạng Nhất Na Uy
  • 22:00 - 22/06
    Sogndal
    vs
    Kongsvinger
  • Tunisian Cup
  • 22:00 - 22/06
    Olympique de Beja
    vs
    A.S.Marsa
  • Uzbek League
  • 22:00 - 22/06
    Lokomotiv Tashkent
    vs
    Sogdiana Jizak
  • 22:00 - 22/06
    Dinamo Samarqand
    vs
    FK Andijon
  • Lithuania - 2.Division
  • 22:00 - 22/06
    FK Riteriai
    vs
    NFA Kaunas
  • 22:00 - 22/06
    FK Tauras Taurage
    vs
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
  • Chile Primera Division Women
  • 22:00 - 22/06
    Antofagasta (W)
    vs
    Union Espanola (W)
  • Peru Reserves League
  • 22:30 - 22/06
    Union Comercio Reserves
    vs
    Atletico Grau Reserves
  • 22:30 - 22/06
    Universitario de Deportes Reserves
    vs
    Carlos Mannucci Reserves
  • 03:00 - 23/06
    Deportivo Garcilaso Reserves
    vs
    Sporting Cristal Reserves
  • Iceland Division 1
  • 22:59 - 22/06
    Grindavik
    vs
    Dalvik Reynir
  • 22:59 - 22/06
    Thor Akureyri
    vs
    Leiknir Reykjavik
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 22:59 - 22/06
    Comunicaciones BsAs
    vs
    Excursionistas
  • 01:00 - 23/06
    Argentino de Merlo
    vs
    San Martin Burzaco
  • 01:00 - 23/06
    Argentino de Quilmes
    vs
    Deportivo Merlo
  • 01:00 - 23/06
    Deportivo Armenio
    vs
    Sacachispas
  • 01:00 - 23/06
    Flandria
    vs
    Sportivo Dock Sud
  • 01:00 - 23/06
    Liniers
    vs
    Club Atletico Acassuso
  • 01:00 - 23/06
    Sportivo Italiano
    vs
    UAI Urquiza
  • 01:00 - 23/06
    Villa San Carlos
    vs
    Colegiales
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 22:59 - 22/06
    UNSAAC (W)
    vs
    Biavo FC (W)
  • 22:59 - 22/06
    Carlos Mannucci W
    vs
    Defensores Del Ilucan (W)
  • 01:00 - 23/06
    Killas W
    vs
    Ayacucho W
  • 03:15 - 23/06
    Alianza Lima W
    vs
    Cesar Vallejo W
  • Bolivia Regional Cup
  • 22:59 - 22/06
    Escuela Enrique Happ
    vs
    Millonarios
  • 02:00 - 23/06
    Stormers Sporting Club
    vs
    Nacional Sucre
  • Chile Cup
  • 23:30 - 22/06
    CD Copiapo S.A.
    vs
    Cobresal
  • 03:00 - 23/06
    Puerto Montt
    vs
    Deportes Temuco
  • Gambia GFA League
  • 23:30 - 22/06
    Brikama United
    vs
    BST Galaxy
  • 23:30 - 22/06
    Bombada FC
    vs
    Marimoo
  • Mali League Women
  • 23:30 - 22/06
    AS Police (W)
    vs
    USFAS (W)
  • 23:30 - 22/06
    AS DE Mande (W)
    vs
    Amazones C5 (W)
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 00:00 - 23/06
    Jove Espanol
    vs
    Xerez Deportivo FC
  • 01:00 - 23/06
    CD Coria
    vs
    Murcia B
  • Ecuador Primera Women
  • 00:00 - 23/06
    Macara (W)
    vs
    Leones del Norte (W)
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 00:45 - 23/06
    CEAC/Araruama
    vs
    Resende-RJ
  • 00:45 - 23/06
    Cabofriense(RJ)
    vs
    Olaria
  • 00:45 - 23/06
    Duque de Caxias RJ
    vs
    America-RJ
  • 00:45 - 23/06
    Serrano BA
    vs
    CFRJ Marica RJ
  • Argentine Division 2
  • 01:00 - 23/06
    CA San Miguel
    vs
    Talleres Rem de Escalada
  • 01:00 - 23/06
    Tristan Suarez
    vs
    All Boys
  • 01:00 - 23/06
    CA Brown Adrogue
    vs
    Deportivo Moron
  • 01:00 - 23/06
    Almagro
    vs
    Nueva Chicago
  • 01:00 - 23/06
    Defensores de Belgrano
    vs
    Gimnasia Mendoza
  • 01:00 - 23/06
    Deportivo Madryn
    vs
    Estudiantes Rio Cuarto
  • 01:15 - 23/06
    Temperley
    vs
    Quilmes
  • BRA SPC
  • 01:00 - 23/06
    XV de Piracicaba
    vs
    Rio Claro
  • 01:00 - 23/06
    Capie Warrero
    vs
    Rio Branco(SP)
  • 01:00 - 23/06
    Bragantino B
    vs
    Sao Bento
  • 01:00 - 23/06
    Portuguesa Desportos
    vs
    Oeste
  • 01:00 - 23/06
    Sao Caetano
    vs
    Juventus SP
  • 01:30 - 23/06
    XV Jau/SP
    vs
    Vocem SP
  • 02:00 - 23/06
    Gremio Saocarlense/SP
    vs
    CA Taquaritinga SP
  • Brazil Paulista Serie B
  • 01:00 - 23/06
    Tanabi U23
    vs
    Atletico Aracatuba U23
  • The women league of Argentina
  • 01:00 - 23/06
    Rosario Central (W)
    vs
    Racing Club (W)
  • Argentine Torneo A
  • 01:00 - 23/06
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
    vs
    Club Ciudad de Bolivar
  • 04:00 - 23/06
    Gutierrez
    vs
    CDA Monte Miaz
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 01:00 - 23/06
    Democrata SL/MG
    vs
    Valeriodoce Esporte Clube (MG)
  • 01:00 - 23/06
    Betim FC
    vs
    Tupi Juiz de Fora MG
  • 01:00 - 23/06
    Caldense MG
    vs
    North Esporte Clube
  • 01:00 - 23/06
    EC Mamore MG
    vs
    Varginha EC
  • 01:00 - 23/06
    Nacional AC MG
    vs
    Aymores
  • Brazil Campeonato Maranhense
  • 01:00 - 23/06
    Porto Vitoria
    vs
    Desportiva Ferroviaria ES
  • 01:00 - 23/06
    Real Noroeste
    vs
    Vilavelhense
  • 01:00 - 23/06
    Linhares
    vs
    Vitoria ES
  • 01:00 - 23/06
    Rio Branco-ES
    vs
    Sport Clube Capixaba
  • 01:30 - 23/06
    Terra e Mar
    vs
    Esporte Limoeiro
  • Brazil Catarinense 2
  • 01:00 - 23/06
    Guarani de Palhoca
    vs
    Metropolitano SC
  • 05:00 - 23/06
    Camboriu SC
    vs
    Atletico Tubarao SC
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 01:00 - 23/06
    Portuguesa Santista SP Youth
    vs
    Palmeiras (Youth)
  • 01:00 - 23/06
    Sertaozinho -SP (Youth)
    vs
    Uniao Sao Joao (Youth)
  • Brazil Serie D
  • 01:00 - 23/06
    Ipora EC
    vs
    Anapolis FC
  • 01:00 - 23/06
    Nova Iguacu
    vs
    Itabuna BA
  • 01:00 - 23/06
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Cianorte PR
  • 01:00 - 23/06
    Santo Andre
    vs
    Inter de Limeira
  • 02:00 - 23/06
    Manauara
    vs
    Manaus (AM)
  • 02:00 - 23/06
    Pouso Alegre
    vs
    Maringa FC
  • 02:00 - 23/06
    Esporte Clube Sao Jose SP
    vs
    Ah so Santa SP
  • 02:30 - 23/06
    Uniao Rondonopolis MT
    vs
    Brasiliense
  • 03:00 - 23/06
    Ag. Maraba
    vs
    Moto Club Sao Luis MA
  • 03:00 - 23/06
    Ipatinga
    vs
    Serra
  • 04:00 - 23/06
    Sao Raimundo/RR
    vs
    Humaita AC
  • 04:30 - 23/06
    Portuguesa RJ
    vs
    Audax Rio RJ
  • Peru B League
  • 01:15 - 23/06
    Club Ada Jaen
    vs
    Molinos El Pirata
  • 01:15 - 23/06
    FC Carlos Stein
    vs
    FC San Marcos
  • 01:15 - 23/06
    Santos Ica
    vs
    CD Coopsol
  • Spain Primera Division RFEF
  • 01:30 - 23/06
    Gimnastic Tarragona
    vs
    Malaga
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:30 - 23/06
    Sportivo Barracas Dolores
    vs
    Ferro Carril FC
  • 02:00 - 23/06
    Estudiantil Sanducero
    vs
    Paysandu
  • 06:30 - 23/06
    Melo Wanderers
    vs
    Libertad de San Carlos
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 02:00 - 23/06
    Mercedes
    vs
    Victoriano Arenas
  • USA Women Premier League
  • 02:00 - 23/06
    Dade County FC (W)
    vs
    Florida Gulf Coast DL FC(W)
  • 04:00 - 23/06
    Sunflower State FC (W)
    vs
    FC Wichita (W)
  • 05:00 - 23/06
    Connecticut Rush (W)
    vs
    New England Mutiny (W)
  • 05:00 - 23/06
    OL Reign Reign II (W)
    vs
    Vancouver Victory (W)
  • 06:00 - 23/06
    FC Prime (W)
    vs
    Seminole Ice (W)
  • Spain Youth League
  • 02:00 - 23/06
    Atletico Barranco Hondo U19
    vs
    CD Puerto Cruz U19
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 02:00 - 23/06
    Nacional PR
    vs
    Rio Branco PR
  • 04:30 - 23/06
    EC Laranja Mecanica
    vs
    AA Iguacu
  • Hạng Nhì Brazil
  • 03:00 - 23/06
    CRB AL
    vs
    Guarani SP
  • 03:00 - 23/06
    Operario Ferroviario PR
    vs
    Botafogo SP
  • Dominican Republic Liga
  • 03:00 - 23/06
    Delfines Del Este
    vs
    UniversidadO M
  • Columbia women.s League
  • 03:00 - 23/06
    Alianza Petrolera (W)
    vs
    Atletico Nacional Medellin (W)
  • 05:00 - 23/06
    Independiente Medellin (W)
    vs
    Independiente Santa Fe (W)
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 23/06
    Tombense
    vs
    Floresta CE
  • 05:30 - 23/06
    Londrina PR
    vs
    Botafogo PB
  • USL W-League Women
  • 03:00 - 23/06
    Minnesota Aurora FC (W)
    vs
    Chicago City SC (W)
  • 03:30 - 23/06
    FC Westchester (W)
    vs
    Connecticut (W)
  • 05:30 - 23/06
    Swan City W
    vs
    TLH Reckoning (W)
  • USA Independent League
  • 04:00 - 23/06
    Savannah Clovers
    vs
    Michigan Stars
  • 06:00 - 23/06
    Maryland Bobcats FC
    vs
    Georgia Lions
  • USA USL League Two
  • 04:00 - 23/06
    Brevard SC
    vs
    Inter Gainesville KF
  • 05:00 - 23/06
    Union FC Macomb
    vs
    South Bend Lions
  • 06:00 - 23/06
    Hudson Valley Hammers
    vs
    Manhattan SC
  • 06:00 - 23/06
    Salem City
    vs
    Wake FC
  • 06:30 - 23/06
    Virginia Marauders
    vs
    Christos FC
  • 06:30 - 23/06
    Asheville City
    vs
    Dothan United SC
  • 06:30 - 23/06
    Southern Soccer Academy Kings
    vs
    Athens United
  • Uruguay League Women
  • 04:30 - 23/06
    Liverpool Montevideo (W)
    vs
    FC San Jacinto (W)
  • Copa America
  • 05:00 - 23/06
    Ecuador
    vs
    Venezuela
  • USL Championship
  • 05:00 - 23/06
    Monterey Bay FC
    vs
    Oakland Roots
  • 06:00 - 23/06
    Indy Eleven
    vs
    Orange County Blues FC
  • 06:00 - 23/06
    Miami FC
    vs
    Loudoun United
  • 06:30 - 23/06
    North Carolina
    vs
    Pittsburgh Riverhounds
  • USL League One
  • 05:00 - 23/06
    FC Monmouth
    vs
    Atlantic City FC
  • 06:00 - 23/06
    Knoxville troops
    vs
    Greenville Triumph
  • 06:00 - 23/06
    Richmond Kickers
    vs
    Northern Colorado
  • 06:00 - 23/06
    DMV Elite FC
    vs
    Annapolis Blues
  • 06:00 - 23/06
    Philadelphia Union DS
    vs
    FC Motown
  • 06:00 - 23/06
    Jacksonville Armada U23
    vs
    Miami Dutch Lions FC
  • 06:00 - 23/06
    Charlottetowne Hops
    vs
    Port City FC
  • 06:00 - 23/06
    Greenville United
    vs
    Apotheos
  • 06:00 - 23/06
    West Chester United
    vs
    Electric City Shock
  • 06:30 - 23/06
    Chattanooga Red Wolves
    vs
    South Georgia Tormenta FC
  • Saint Kitts Nevis Premier League
  • 05:00 - 23/06
    Circle Newtown United
    vs
    ELCO LTD St Peters
  • USA MLS Next Pro
  • 06:00 - 23/06
    Chattanooga
    vs
    Carolina Core
  • USA Women
  • 06:30 - 23/06
    Houston Dash (W)
    vs
    San Diego Wave (W)

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET